การส่งงานออนไลน์กับครูที่แบบwhat???

ช่วงนี้เป็นช่วงที่ร.รปิดครูส่วนใหญ่ก็สั่งงานให้น.รส่งผ่านออนไลน์ ซึ่งผมเป็นคนนึงที่ติดนิสัยการส่งงานในช่วงเวลาวันสุดท้ายหรือก่อนจะถึงเดทไลน์ เพราะเมื่อก่อนเคยส่งงานก่อนคนอื่นแล้วงานมักจะหาย ก็เลยเปลี่ยนมาส่งเป็นคนท้ายๆตลอดต่อให้งานเสร็จตั้งแต่วันแรกที่สั่ง
  ครูคนนึงก็สั่งงานให้ส่งภายใน12:00ของวันอังคาร ผมก็ทำเสร็จแต่ยังไม่ส่ง ผมตั้งเวลาให้มันส่งตอน12:00พอดี แล้วก็ปล่อยให้เครื่องมันส่งของมันเองเพราะตั้งเวลาไว้หมดแล้ว กลายเป็นว่าผมโดนหักคะแนนเพราะเพื่อนคนอื่นเค้าส่งกันหมดแล้วตั้งแต่วันจันทร์ ทั้งทีเวลาที่ผมส่งก็ตามที่ครูตกลงกันไว้แบบ เอ้า ส่งตรงตามเวลา ตามเงื่อนไขที่กำหนดแต่โดนหักคะแนน
  ครูอีกคนนึงสั่งงานบอกส่งภายในวันพุธผมก็ตั้งเวลาให้ส่งในวันพุธตอน23:58(ตอนแรกจะตั้ง23:59แต่เค้าให้ส่งเป็นไฟล์เลยเผื่อเวลาอัพโหลดไว้1นาที) เหมือนกันเลยโดนหักคะแนน ทั้งทีทำตามเงื่อนไขทุกอย่าง งานก็ไม่ได้เละ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่