หัวนมเหมือนมีตุ่มหนองขึ้นเลยค่ะ

คือให้นมคือให้นมลูกปกตินะคะ แล้วหัวนมแตกก็จะเป็นๆหายๆ แต่เมื่อวานหันมาดูหัวนมหลังจากที่ลูกกินเสร็จ มันเป็นตุ่มออกมาจากหัวนมเลยค่ะ เราบีบๆดูมันรู้สึกเหมือนเราบีบส่วนนึงของหัวนมนี่แหละค่ะ สีมันคือแบบตุ่มน้ำหนองเลยอ่ะค่ะไม่ใช่สีขาวๆนะคะ ออกใสๆ สุดท้ายเลยลองกลั้นใจบีบแรงๆดู แตกเป็นน้ำหนองไหลออกมาค่ะเหมือนเราบ่งเวลามือขึ้นแก้วอ่ะค่ะอารมณ์ประมาณนั้น  พอกลับมาให้ลุกกินอีกมื้อก็ขึ้นมาอีก แบบนี้อันตรายกับลูกมั้ยคะ หรืออันตรายกับเราไหม เกิดจากอะไรเพราะปกติกินอาหารก็ระวังในระดับนึงเลยอะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่