แนะนำเพลงแรงๆกับเพื่อนหน่อยคับบ

จากกระทู้ที่แล้วเรื่องเพื่อนคือเหมือนปลง พยายามไม่แคร์เพื่อนคนนั้นอยู่หรืออาจจะแคร์ให้น้อยลง แล้วคือเราเริ่มรู้สึกว่ายอมคนๆนี้เกินไปแล้วอ่ะ ไม่อยากตามใจเค้าจนเสียนิสัย แต่พอเราทำแบบแคร์เค้าน้อยลงเค้าก็ชอบลงสตอรี่แบบไม่มีเพือน เพื่อนที่ดีมีแต่ในแอปจนมันน่าหงุดหงิดแล้วอ่ะ เราเลยอยากขอเพลงสากลความหมายเกี่ยวกับเพื่อนแรงๆแนวประชดประชันอ่ะค่ะ ขอบคุณนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่