รอ 30 นาที ยังไม่ได้คุยกับ agoda

ผมจองตั๋วเครื่องบินผ่าน agoda เลื่อนไฟล์ทกับทางสายการบินเรียบร้อย แต่ไม่มีเมล์จากทาง agoda มายืนยันการเปลี่ยนแปลงเที่ยวบินในการจองของแอพ ยังขึ้นเที่ยวบินเดิมๆๆ อยู่ ติดต่อ รอสายจนหลับยังไม่มี จนท มาให้บริการ เป็นอะไรที่พลาดมากๆ 
ผมแนะนำเลยนะครับ ว่าถ้าจองตั๋วเครื่องบิน ให้จองผ่านระบบของสายการบินดีที่สุด ประสานง่าย ได้ไว
ปล. ไม่รู้เมื่อไหร่ผมจะติดต่อ agoda ได้
แสดงความคิดเห็น
Preview