WEBTOON ตามหาแนวนี้อยู่ครับ

สวัสดีครับพอดีผมเพิ่งจะมาอ่านได้มะกี้เลยเพราะเรื่องนี้รู้สึกว่าจะชื่อ เรื่องเล่าของพี่สาวที่ออฟฟิศ
ที่ก่อนนี้ไม่ได้อ่านเลยเพราะรู้สึกว่าเรื่องส่วนใหญ่จะเป็นแนวตัวเอกเป็น ผญ. คงเข้าใจผมนะไม่ได้จะว่าไม่ดีแต่เหมือนอ่านแนว ผช.มาจีบมันยังไงๆ เลยอยากรู้ว่ามันมีแนวที่ ผช.เป็นตัวเอกไหมครับแนะนำหน่อย
แนวโรแมนติก

แสดงความคิดเห็น