อยากสอบถามเกี่ยวกับเบอร์มงคลค่ะ

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกท่าน ดิฉันมีแพลนที่จะเปลี่ยนเบอร์ค่ะ เลยมีคำถามมากมายที่จะถามค่ะ

1.การเลือกเบอร์โทรไม่ทราบว่าเพื่อนๆเน้น ผลรวม หรือ การเรียงเบอร์คะ?

2. ดิฉันเป็นพนักงานขาย มีธุรกิจส่วนตัว เกิดวันศุกร์ค่ะ เบอร์ 0xx-2424954 เป็นไงบ้างคะ เราอยากได้เน้นดีทุกด้านค่ะ หรือใครมีอะไรแนะนำสามารถบอกได้นะคะ

ปล. อันนี้เป็นความเชื่อส่วนบุคคลนะคะ ตัวเราก็พยายามพูดดีคิดดีทำดี ทำบุญตามปกติเลยค่ะ แต่อันนี้เอามาช่วยเสริมๆดวงค่ะ 
ขอบพระคุณที่เข้ามาตอบคำถามนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่