AIS FIBRE เล่นเกม DOTA2 กระตุก

กระทู้คำถาม
ติดเนตวันแรก ผมใช้อินเตอร์เน็ตบ้าน AIS FIBRE แล้วเล่นเกม DOTA2 กระตุกมาก
อินเตอร์เน็ต AIS FIBRE มีปัญหามาก รบกวน CC แก้ไขให้หน่อยครับ
หมายเลขอินเตอร์เน็ต 8802602721

ปล. ก่อนหน้านี้ใช้ simais unlimited10mbs ปล่อย hotspot เล่นได้ปกติไม่มีปัญหา
ทดลองสลับwifiบ้าน-กับเนตมือถือ ผลคือ wifi กระตุกทุก5วิ มือถือลื่นปรื้ด เป็นที่เนตบ้านแน่นอนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่