ในไทยหรือต่างประเทศมีการเลี้ยงที่กินอาหารกลางน้ำกับพื้นน้ำในบ่อเดียวกันไหมครับ

พอดีผมจะทำโครงงานเกี่ยวกับการให้อาหารปลาเลยมาศึกษาเรื่องนี้ครับ ในการให้อาหารปลาที่กินอาหารกลางน้ำ(ปลาสวาย ปลาแล่ง ปลาหมอตาล) กับ ปลาที่กินอาหารพื้นทองน้ำ(ปลาหลด ปลาไน ปลาซ่ง) ในประเทศหรือต่างประเทศไหมครับที่เลี้ยงแบบนี้หรือปลาพวกนี้มันอยู่ร่วมกันไม่ได้เหรอ
แสดงความคิดเห็น
Preview