สายชาร์จ อแดปเตอร์ ไอโฟน 11 จากศูนย์ AIS แคลมได้ไหมคะ

กระทู้คำถาม
จากหัวข้อกระทู้เลยค่ะ พึ่งซื้อเครื่องมาจากศูนย์ AIS ที่โลตัสชุมพร แล้วไม่รู้ว่าที่สายหรือหัวอแดปเตอร์ มันชาตไฟเข้าบ้างไม่เข้าบ้าง อยากทราบว่าพวกอุปกรณ์ มีระยะประกันเท่ากับตัวเครื่องไหมคะ เราถามเพื่อน เพื่อนบอกว่าแค่ 7 วัน เลยไม่แน่ใจวอนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ ขอบคุณนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview