ช่วยหาหนังหน่อยค่ะ (หนังญีปุ่นวัยเรียน)

ตามหัวข้อเลยค่ะ 
เนื้อเรื่อง - พระเอกจะมีผมดำ(ผมแอบยาว) ส่วนพระรองจะมีผมสีออกทองๆ เปิดมาฉากแรกคือ นางเอกเข้าหอ แล้วเพลอไปทำอะไรสักอย่างติดผมพระเอกแต่เอาออกไม่ได้ เลยตัดผมพระเอก พระเอกทำท่าไม่พอใจ แต่ก็ให้ตัด ก่อนนางเอกจะเดินเข้าหอ พระเอกก็เอาเท้าขวางและลงโทษนางเอกโดยให้นางเอกไปถูพื้น (พระเอกเป็นคนคุมหอ)  

*ฉากเด็ดๆที่จำได้
1) พระเอกกับพระรองแข่งกันเล่นบาส 1v1 กันเหมือนระบายความรู้สึกอะไรสักอย่าง
2) ตอนไฟดับพระรองกับกลุ่มเพื่อนๆไปหาไฟฉายเพื่อเอามาส่อง แล้วพระเอกกับนางเอกอยู่ด้วยกัน  พระเอกเข้าไปหานางเอกเพื่อทำรอยดูด ตอนนั้นนางเอกแบบเอ๋อมากๆ พอพระเอกทำรอยเสร็จไฟก็มา พระรองรู้สึกแปลกๆแต่ก็ไม่ว่าอะไร พอนางเอกมาถึงห้องนางเอกก็ไปส่องกระจกแล้วเห็นว่าพระเอกทำรอยที่คอ 

ปล.พระเอกปากแข็งชอบกวนบาทานางเอก พระเอกกับพระรองเป็นเพื่อนกัน
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่