Logitech Unifying Software มีเพื่ออะไรครับ

ผมใช้ Mouse กับ Keyboard ของค่าย Logitech
แล้วลง Logitech Unifying Software
ประโยชน์มันมีแค่ เสียบ usb ช่องเดียว แล้วสามารถต่ออุปกรณ์ที่มีสัญลักษณ์ Unifying ได้ 6 ตัวแค่นั้นใช่มั้ยครับ
ตอนใช้งานคอมฯอยู่ มันเด้งขึ้นมาประจำ พิมพ์ๆอยู่เด้งขึ้นมาที่ taskbar ขัดจังหวะทำให้พิมพ์ตัวหนังสือไม่ออก ไม่ว่าจะทำอะไรอยู่ก็ตาม
ใช้ Pr ก็เด้งกรอบขึ้นมา รำคาญมากครับ ถ้าประโยชน์มีแค่นี้ลบออกเลยดีมั้ยครับ 🤔
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่