Isuzu 1.9 ddi อืดมากไหม

กระทู้คำถาม
อยากรู้ว่า Isuzu 1.9 มันอืดมากแค่ไหนครับเห็นหลายคนบ่นว่าอืดมาก
ถ้าเทียบกับ Isuzu tfr มังกรทอง มันยังถือว่าอืดอยู่ไหม ตอนนี้ขับtfrอยู่
พอดีอยากได้รถใหม่เลยอยากได้ isuzu1.9ddi2020 แต่ก็เห็นหลายคนบ่นว่าอืดเยอะมากหรือเอาตัว3.0ไปเลย
อีกอย่างผมไม่เคยขับกระบะรถรุ่นใหม่ๆมาก่อนเลยอยากรู้ว่าขับเหมือนกระบะรุ่นเก่าๆหรือขับยากกว่า ขอความรู้หน่อยครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่