ชร์เน็ตมือถือผ่าน USB กับคอมแล้วหลุดง่ายทำไงดีครับ

ผมใช้สาย micro usb 2.0 type B มือถือ j2 prime กับคอมแล้วเวลาแชร์เน็ตแบบ USB สายมันหลุดเวลาขยับนิดเดียวหรือบางทีไม่ได้ขยับก็หลุดเองเหมือนสายไม่แน่น แต่ผมลองจับดูก็แน่นนะครับ เปลี่ยนมุม วางไว้นิ่งๆก็หลุดเหมือนถอดสายออก มีวิธีแก้ยังไงหรือแนะนำสายชาร์จแน่นๆ ก็รบกวนบอกผมด้วยนะครับ หมดทางแก้จริงๆ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่