ทำไมAIS Playเข้าใช้งานด้วยเนทมือถือไม่ได้

ก่อนหน้านี้ใช้ได้หมด แต่ตอนนี้เข้าได้เฉพาะตอนที่ต่อwifiที่บ้าน เวลาใช้เนทจาก มือถือทั้งais ทั้ง ture จะเข้าไม่ได้เลย
ผมไม่ได้ถามว่า ais play ใช้เนทมือถือดูได้หรือเปล่า นะครับ ผมรู้ว่าได้ เพราะเครื่องอื่นยังใช้ได้ปกติ แต่มันเป็นที่เครื่องผม
มันขึ้นว่า please check your internet connection

ปล.แนบรูปในนี้ทำไง 55+แนบไม่ได้อ่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่