แอปตัดวิดีโอ kinemaster ใช้พวกสตก.ต่างๆที่จ่าย premium สามารถใช้ตัดลงยูทูปได้ไหมคะ

พอดีกำลังมองหาแอปตัดต่อวิดีโออยู่ค่ะ สะดุดแอปนี้เลยสนใจ ถ้าเราซื้อ premium สามารถใช้ของทั้งหมดที่มากับแอปได้โดยไม่ติดลิขสิทธิ์ไหมคะ พวกเอฟเฟ็กต์ภาพ ตัวอักษร เอฟเฟ็กต์อะไรแบบนี้ เราลองหาข้อมูลในกูเกิ้ลเจอแต่ข้อมูลเรื่องลิขสิทธิ์ในแอปนี้แต่ไม่ค่อยมีใครพูดถึงลิขสิทธิ์อย่างอื่นในแอปเลย หรือว่าอย่างอื่นฟรีไม่ติดลิขสิทธิ์ 🥺

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่