หมอเสือ บางใหญ่ เป็นหมอที่ได้รับอนุญาตให้เปิดคลีนิกได้ใช่ไหม

ใครเคยติดตาม หมอเสือ ศุภกฤษ์ บ้างครับ

ผมมีคำถามอยากรู้ข้อเท็จจริงครับ
1. เค้าเป็นหมอพื้นบ้านที่ได้รับการรับรองหรือไม่ครับ
2. เค้าเปิดโรงหมอรักษาคนอย่างถูกต้องตามกฏหมายไหมครับ
3. เค้าสอนลูกศิษย์ในศาสตร์การแพทย์ด้านไหนและมีการรับรองจากหน่วยงานไหนไหมครับ

คือ ผมได้ฟังที่เค้าพูดในเรื่องการรักษาโรค มันค้านกับความรู้ที่เรียนมาอย่างมาก แต่ดูจากประวัติการรักษาเค้ากลับรักษาคนหายได้ดี เลยอยากรู้ข้อมูลจากผู้รู้ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview