ผ่อนไปใช้ไปในไอจี

กระทู้คำถาม
คือเราจะไปซื้อgen8ตามstudio banana ไปก็ไม่มีของคืออยากได้มาเรียนออนไลน์มากๆ ละทีนี้เราก็นึกได้ว่า้ห็นตามไอจีมีผ่อนไปใช้ไปแต่เราจะไปซื้อสดนะ พอทักไปถาม 1-2ร้าน ราคาคือ13800 บ้าง 13890 บ้าง คือทำไมมันถูกกว่าที่ตามห้างอะ ของปลอมเหรอรึอะไร5555 เราไม่แน่ใจเลยว่าจะซื้อดีไหม คือแบบทำไมมันถูกกว่านี่ก็เป็นง๊ง รอตามห้างก็อีกนานโขเลย 🤕🙄
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ระวังโดนหลอก เสียเงินฟรี  ถ้าอยู่ กทม. ร้านส่งๆดังที่มาบุญครอง มีเครื่องมือหนึ่งขายให้เลย

ราคาที่คุณว่ามา ซึ่งก็พอๆกับร้านส่งทั่วไปขายกันอยู่ ซึ่งเป็นราคารุ่น WiFi ความจุ 128 GB  แต่ถ้ารุ่นใส่ซิมได้จะแพงกว่านี้หน่อยล่ะครับ

ซื้อของพวกนี้ อย่าเห็นแก่ราคาถูกอย่างเดียว ถ้าไม่ได้จับของตัวเป็นๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่