มีใครเทรด bitkubบ้าง ตอนนี้เงินหายเหมือนผมไหม

BTCหายหมดเลย
ในยอกtotal valueเงินก็ไม่มี
สั่งขายเหรียญไปแล้วยกเลิกคำสั่งขาย
แต่เหรียญหายหมด

ทานใดเป็นบ้าง

เมื่อวานแค่ล่มเทรดไม่ได้
วันนี้ตังหายเลย

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 28
กรณีนี้ถ้าจำไม่ผิดเห็น bitkub มาประกาศว่าจะตั้งกองทุนรับผิดชอบนี่ ในกรณีที่หายจริงๆ หรือได้รับผลกระทบ ค่อยได้ใจนักลงทุนหน่อย

ใครโดนจริงก็ตามง่าย บริษัทแบบนี้ต้องเก็บหลักฐานเอาไว้ทุกอย่างตามกฎหมายควบคุมอยู่แล้ว ไม่มีโมฆะแน่นอน
ความคิดเห็นที่ 27
เราเทรด bitkub มายังไม่เจอปัญหานี้แฮะ เลยไม่รู้จะแนะนำยังไง แต่บอกให้อุ่นใจได้อย่างหนึ่ง เวลาทำธุรกรรมต่างๆ bitkubจะส่งอีเมล์อัพเดทให้ตลอด เราสามารถเก็บไว้อ้างอิงได้ค่ะ
ความคิดเห็นที่ 23
ผมเป็นอาการช่วงสั้นๆ ครับ แป๊บเดียวก็กลับมา อาจจะเฉพาะบางคนที่บิทคอยน์หายจนต้องแก้ไขครับ
ช่วงนี้ผมเห็นใจทั้งผู้เทรด และ บริษัทให้บริการนะครับ เหมือนไม่ได้เป็นแค่ bitkub เจ้าเดียวด้วย
เรื่องจะโกงเขาทำไม่ได้หรอกครับ กลต. คุมเข้มตลอด ตามหลักฐานย้อนหลังได้ อีกอย่างเขาทำแบบถูกต้อง แล้วได้เงินส่วนต่างไปเรื่อยๆ คุ้มกว่าเป็นไหนๆ ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่