คู่แค้นแสนรัก ละครที่รอคอย แต่ภาพละครนั้น!!!!!

นักแสดง เคมีพระ-นาง บท โลเคชั่น คอสตูม etc. นั้นไม่พูดถึงเเล้วนะคะ เพราะ โอเคมากๆ เเต่อาจจะติดตรง เจด้ามาเป็นน้องมุกดา อันนี้รอดูค่ะ ว่าจะออกมาเป็นยังไง ตั้งเเต่ทีเซอร์ปล่อยออกมา ไม่มีอะไรจะติค่ะ นอกจาก สีภาพอ่า  
เราอาจจะคอละครซีรี่ย์เกาหลีหรือคอละครภาพสวยๆก็ไม่รู้นะ เเต่เห็นโทนสีภาพของเรื่องครั้งเเรก มันเป็นแปลกๆ เหมือนละครสมัยเก่าอ่ะค่ะ การตัดต่อเเละภาพ มันยังดูไม่สมูธ มันเหมือนจะดีนะ เเต่มันไม่สุด อยากให้ค่ายลองปรับภาพให้ดูเย็นๆขึ้น โทนสีสว่างแบบละมุนๆ เเละเช็คเรื่องการตัดต่อเเละซาวด์ดีๆค่ะ เพราะคิวออนน่าจะยังไม่ใช่ลอตแรกของปี ยังมีเวลาเเก้ไข ไม่ได้ติอะไรมาก เเต่อยากให้รับไว้พิจารณา ปรับได้แบบดีๆไปเลยก็อยากให้ปรับค่ะ  ต้อนรับการกลับมาของค่าย เเละ พระนางที่รอคอยของใครหลายๆคน อย่างไมค์มุก แบบประทับใจค่าา🙏🙏💞🤟❤️
ทางนี้ตอนนี้มีเเค่นี้ มีใครเสนออะไร อีก เชิญเลยนะคะ รอชมอย่างใจจดจ่อ ❤️คู่แค้นแสนรัก❤️ ปูเสื่อรอตั้งเเต่เปิดโผ พระนางเเล้วนะคะ อย่าทำให้ผิดหวังน้า💞❤️🤟🤟และขอบคุณค่าย ที่ปรับปรุงเรื่องคอสตูมค่ะ😘😘

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่