ซื้อAll new scoopyมายังไม่ถึงเดือนแบตหมดเร็วมากหรอคะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ พึ่งซื้อรถยี่ห้อนี้มา เมื่อวันที่7ธันวา63 ยังไม่ถึงเดือนเลยค่ะ ขับได้แค่200กิโลเมตรเอง แต่เมื่อวันที่30ธันวา63 ที่ผ่านมา ไม่ได้ปิดสวิตช์เอาแค่ขาตั้งรถลง ประมาณบ่ายสองถึง5โมงเย็นเองค่ะ แบตมันหมดเร็วขนาดนั้นเลยหรอคะ สตาร์ทเท้าก็ไม่มีมาให้ แบบนี้ถ้าไปเสียที่ไกลๆต้องทำยังไงคะเนี้ย คือรถมันพึ่งซื้อมาแท้ๆ เข้าศูนย์แถมยังต้องเสียเงินซ่อมอีก เสียค่างวดรถอีก มันคุ้มไหม ยังไม่ได้ใช้อะไรมากมายเลย 😠

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่