หาโรงเรียนในจว. กรุงเทพและสมุทรปราการครับ

กำลังจะจบ ม.3 แล้วคุณน้าชวนไปอยู่สมุทรปราการ เลยอยากจะไปเรียนที่นุ่นเลย แต่ส่วนตัวไม่ค่อยมีเงินมากขนาดเข้าโรงเรียนค่าเทอมหมื่นๆ เลยอยากจะทราบว่า พอมีโรงเรียนไหนบ้าง ในจว. กรุงเทพและสมุทรปราการ ที่มีค่าเทอมไม่แพง รร.รัฐ ยิ่งดีครับ ส่วนตัวเป็นคนภาคใต้ ปกติเขาจะรับสมัครเด็กอุปถัมภ์ไปเรียนกรุงเทพ แต่ช่วงโควิดจึงไม่เปิดรับสมัคร เลยอยากจะถามพี่ๆน้องๆในนี้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่