ปี2564นี้จะมีโอกาสได้งานประจำไหมคะ ช่วยดูดวงการงานให้หน่อยค่ะ

เมื่อปีที่แล้วสอบราชการปรากฏว่าสอบไม่ติดค่ะ สถานะตอนนี้คือว่างงานค่ะ ก็เลยวางแผนอ่านหนังสือเพื่อเตรียมตัวสอบรอบต่อไปที่คาดว่าจะเกิดขึ้นในปีนี้ค่ะ จึงอยากจะสอบถามว่า ที่สมัครพนักงานราชการไปเมื่อวันที่24 ธันวาคม 2563 จะมีโอกาสเรียกไปทำงานไหมคะ และปีนี้จะสอบราชการติดไหม หรือจะช่วยทำนายเพิ่มเติมเรื่องอื่นก็ยินดีค่ะ ถ้ามีคำแนะนำอะไรเพิ่มเติมก็ยินดีรับฟังค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่