✡มาลาริน/สวัสดีปีใหม่อีกครั้งค่ะ..กระทู้แรกของปี โหรทำนายทายทักบ้านเมืองจะรอดปลอดภัยยังต้องพึ่งลุงตู่อยู่อีกนะคะ

สวัสดีปีใหม่อีกครั้งค่ะ....💕💕💕💕💕

miniheartได้หยุดยาว...พักผ่อนกันเต็มที่
ภาระกิจในครอบครัว ผ่านไปแล้ว  สร้างความสุขและรอยยิ้มให้กันและกัน ในแวดล้อมญาติผู้ใหญ่ที่เคารพรัก คนใกล้ชิดมิตรสหายประทับใจไปอีกปีค่ะ

ต่อไปก็คือภาระหน้าที่ของประชาชนไทยที่ต้องช่วยกันฝ่าฟันปัญหาอุปสรรคทั้งหลายไปให้ได้ ในยุคโควิดระลอกใหม่ 

กระทู้แรกของปีนี้ ขอนำคำทำนายทายทักของบรรดาโหรที่เคยติดตามคำทำนายของท่านมาตลอดที่ลุงตู่ก้าวมาเป็นนายกฯของประเทศไทย  ในปี 2564 ลุงตู่ยังต้องมีปัญหาใหญ่ให้สะสางอย่างหนักค่ะ  แต่ในที่สุดก็จะผ่านพ้นไปได้  ทำนายว่าลุงตู่จะอยู่ครบสมัยในสภาผู้แทนราษฎร  ยังไม่สามารถมีใครมาแทนท่านได้  โควิดจะสร่างซาไปในที่สุด

ติดตามอ่านได้เลยค่ะ.....นานาเรียน

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

โชคชะตาฟ้าลิขิต....⛅⛅⛅⛅⛅⛅  

ประเทศไทยจะต้องรอดปลอดภัยในยุคลุงตู่ค่ะ

โชคดีปีใหม่นะคะ......
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 9
เปิดศักราชใหม่ปีฉลู รับมือโคขวิด

7 วันอันตรายบนท้องถนนก็ไม่เท่ากับการรับมือสถานการณ์โควิด ที่มีการพูดถึงกันมาก

ทั้งที่ตัวเลขสถิติเจ็บตายมากกว่าโควิด

เรื่องเศรษฐกิจ และการดิสเครดิตรัฐบาลรายวัน น่าจะมีตลอดทั้งปี

เป็นกำลังใจให้ฝ่ายรัฐบาลฟันฝ่าอุปสรรคต่างๆ

และส่งกำลังใจให้ผู้มีบทบาทสำคัญต่อสู้และรับมือโควิดตั้งแต่แรกจนถึงตอนนี้ คือ บุคลากรทางการแพทย์ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview