จะไปอยู่ญี่ปุ่นกับพ่อ แต่งงเรื่องเอกสาร🥲🥲

คือหนูว่าจะไปอยู่ญี่ปุ่นกับพ่อค่ะ แต่ทีนี้เหนื่อยตรงเอกสารค่ะ🥲🥲 
ก็ไปศึกษาข้อมูลมาเเล้วเเต่ก็งงอยู่ดีค่ะ ต้องขอวีซ่าแบบไหนกันเเน่อ่ะค่ะ
จะขอวีซ่าระยะสั้น3 เดือน เเล้วไปทำเรื่องแบบระยะยาวที่นั่น
หรือว่าจะวีซ่าติดตามครอบครัว แต่วีซ่าติดตามครอบครัวอ่านเเล้วก็งงอยู่อ่ะค่ะ
เว็บของสถานฑูตก็อ่านเเล้ว เว็บรับทำวีซ่าก็อ่านเเล้วค่ะ 
ขอคำแนะนำก็ได้ค่ะ 🙇🏻‍♀️🙇🏻‍♀️

**คือหนูพึ่งเล่นพันทิปน่ะค่ะ เลยไม่ค่อยรู้ว่าเล่นยังไง🙇🏻‍♀️
แสดงความคิดเห็น