รบกวนช่วยแนะนำเพลงของ girl group แนวนี้ให้หน่อยค่ะ

ตามหัวกระทู้เลยค่ะ
เราขอลองยกตัวอย่างเพลงที่เป็นแนวที่เราต้องการนะคะ
PRISTIN - WE
fromis_9 - CLOVER, To Heart, Feel Good (SECRET CODE), Mulgogi
IZ*ONE - Yummy Summer, DESTINY
NiziU - Make you happy, Step and a step
ITZY - SURF, Be In Love, WANNABE
TWICE - HAPPY HAPPY, Wishing, Fanfare, Feel Special, Sweet summer day
Red Velvet - You Better Know, Little Little, Power Up
GFRIEND - LOVE WHISPER, Memoria, Time for the moon light

ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าเรียกว่าแนวอะไร ปกติที่เราฟังอยู่ไม่กี่เพลงเองค่ะเพราะเราเพิ่งมาตามเคป๊อปได้ไม่นาน
จะแนะนำเพลงของวงเก่าๆ หรือเพลงจากวงด้านบนที่เรายกตัวอย่างให้ก็ได้นะคะเพราะเราก็ยังฟังไม่หมดทุกเพลง
รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่