การเดินทางจากกระบี่ไปเขาหลักโดยรถโดยสารสาธารณะ

สวัสดีครับ ตอนนี้ผมพักที่กระบี่และจองโรงแรมJW Marriott เขาหลักไว้ ผมขอสอบถามคนที่เคยเดินทางไปเขาหลักโดยรถโดยสาร เช่น รถบัส รถตู้ จากกระบี่ไปเขาหลักว่าเดินทาง ต่อรถได้อย่างไรบ้างครับ 
● หากนั่งรถจากกระบี่ไปลงที่ บขสพังงา จะมีรถเข้าเขาหลักมั้ยครับ
● มีรถจาก บขส กระบี่เข้าเขาหลักเลยมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่