คอมเม้นท์ แฟนบอลท่าเรือ ชื่นชมสดุดี มาดามแป้ง ที่คิดถูกแล้วที่ไม่เอา กวินทร์

คอมเม้นท์ที่ 1
ค่าเหนื่อยแพง ก็ไม่มีใครอยากจ้างหรอก ตำแหน่งนี้ หาโกล์ค่าเหนื่อยไม่แพงฝีมิอระดับใกล้เคียงกันมีอีกเยอะ แถมปีที่ผ่านมาแทบไม่มีแมตช์เดย์ให้ลงเล่น

คอมเม้นท์ที่ 2
ที่มีอยุ่ก้อไม่ได้ด้อยกว่าหรอก คนที่ไม่ได้ลงสนามมาเกือบปี จะเอามามัย

คอมเม้นท์ที่ 3
น่าจะไป บ้านหม้อยูไนเต็ด ข่าวคนเดียวป่วนไปหมด คนนี้ก็ไม่เอา คนนั้นก็ไม่เอา

คอมเม้นท์ที่ 4
นักเตะ เขาก็อยากกลับเมืองทอง
แต่เมืองทองตอนนี้ไม่ได้อู้ฟู่เหมือนเดิม
เลยคิดว่าท่าเรือจ่ายได้ ยกให้ท่าเรือ
แต่ประตูท่าเรือ 3 คนที่มีอยู่ ถือว่า ok แล้ว และค่าเหนื่อยถูกกว่าตองบานเบอะ

คอมเม้นท์ที่ 5
ก็ว่าอยู่ประตูมือดีขนาดนี้จะเอามาทำไม

คอมเม้นท์ที่ 6
จะชื้อมาทำไม งง

คอมเม้นท์ที่ 7
สยามกาลี ขายข่าวแบบมั่วๆ อีกแล้วครับท่าน ที่นี่ ผู้รักษาประตู เราโอเคแล้ว

คอมเม้นท์ที่ 8
ดีแล้วครับ.... AFC ใครก็อยากเตะ ควรให้โอกาสนักเตะในทีมที่ร่วมกันฝ่าฟันจนมาถึงจุดนี้ก่อนครับ

คอมเม้นท์ที่ 9
สรุปไม่มีใครจะเอา
หรือไม่มีใครสู้ค่าเหนื่อย
หรือตองลีลา

คอมเม้นท์ที่ 10
แล้วตองละ จะไปไหน หรือไม่มีทีมเล่นแล้ว ปีนี้ ทำไม่ไม่ลดค่าเหนื่อยลง

คอมเม้นท์ที่ 11
ไม่มาก็ดีแล้วเค้ารักเมืองทองก็ไปเมืองทองอย่ามาเลย

คอมเม้นท์ที่ 12
จบข่าว555

คอมเม้นท์ที่ 13
อิอิตองตกงาน

คอมเม้นท์ที่ 14
ดีแล้วครับ

คอมเม้นท์ที่ 15
สุดยอดมากคับมาดาม ถูกใจจริงๆ จบนะอย่าพูดกันเยอะอีกเลยนะลำคาญ

คอมเม้นท์ที่ 16
คริๆ555555
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
คนที่รักมาดามจริงต้องแบบนี้ พอรู้ว่ามีใครจะมาโก่งค่าตัวใส่มาดามแป้ง ก็ออกมาคัดค้านหรือแนะนำไม่ให้มาดามแป้งเสียรู้จ่ายแพงๆ เอาเงินไปละลายแม่น้ำ

จะมาบอกว่า ไม่ใช่เงินตัวเอง เป็นเงินของมาดามแป้ง มันไม่ได้....
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่