อยากถามซีรีย์ที่เพิ่งจบไป รักนี้ต้องปฏิวัติ (Love revolution) ตรงกับ webtoon ตอนที่เท่าไหร่

กระทู้คำถาม
คือเพิ่งดูซีรีย์ Love revolution ใน iQIYI จบมา ละชอบมากๆ เลยครับ เเล้วมันมี 30 ตอนจบ เเต่จบเเบบค้างคา มันจะมี SS2 ไหม เเล้วผมต้องการตามไปอ่าน webtoon มันจะตรงกับตอนที่เท่าไหร่ใน Line webtoon อะครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ผมว่าไม่มีซีซั่น2หรอก ดูแล้วที่ผกก.เปิดประเด็นตอนจบน่าจะให้ไปอ่านในเว็บตูนต่อ ผกก.น่าจะอยากให้จบแบบhappy endingมากกว่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่