เป็น HIV ไม่อยากให้ใครรู้ว่าเราเป็น อยากถามว่า วันดีคืนดี มีเจ้าหน้าที่มาสุ่มตรวจโควิด ผลปรากฎว่าเป็นบวก?

อยากถามว่า เจ้าหน้าที่สาธารณสูข จะแจ้งผลบวกเป็นโควิด หรือ เป็นบวก HIV บวก2อย่างนี้ แตกต่างกันไง ไม่ใช่สุ่มตรวจโควิด ดันไปเจอเราเป็นบวกHIV แล้วแจ้งว่าเราเป็นบวก เรื่องของเรื่องกลัวความแตก รู้ว่าเราเป็น HIV ยุ่งเลย ใครพอทราบช่วยอธิบายทีคับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่