อยากสอบถามครับเรียนจบปัญญาภิวัฒน์ ธุรกิจค้าปลีก(ปวช.)มีใครต่อที่อื่นบ้างครับนอกจากPIM

คือตอนนี้ผมอยู่ปวช.ปี 2 กำลังอยู่ในช่วงทำงานอยู่ รู้สึกว่าว่ามันไม่ใช่ทางของเราเลย (โดนพ่อแม่เป่าหูมาว่าดีอย่างงู้นอย่างงี้เลยเข้าเรียน) รู้สึกว่าตอนนั้นน่าจะเชื่อมั่นในตัวเองมากกว่านี้ในการเลือกที่เรียน อยากทราบครับว่าเรียนจบ ปัญญาภิวัฒน์ธุรกิจค้าปลีกไปต่อไหนได้บ้างพยายามหาแล้วหาไม่ค่อยเจอเลยครับ ไม่ค่อยรู้จักรุ่นพี่ด้วย อยากได้ความรู้ไว้ตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่