เรียนบัญชี ควรซื้อ Notebook หรือ Tab s7 หรือ ipad ดีครับ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ เราควรเลือกซื้ออะไรดี  
ตัวจขกท. กำลังจะเข้ามหาวิทยาลัยครับ แต่ไม่รู้จะซื้ออะไรดีระว่าง notebook กับ Tab s7 หรือ ipad  ดี  ส่วนตัวเราติดว่า Tab s7 ก็สามารถพิมพ์งานได้เหมือนโน๊ตบุ๊ค แต่หลายๆคนก็บอกว่าซื้อโน๊ตบุ๊คก่อนดีกว่า  อยากถามความคิดเห็นเพื่อนๆว่าควรซื้อไรก่อนดี ตอนนี้ผมตัดสินใจไม่ได้เลย  ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่