รีวิวคณะวิทยาศาสตร์และวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมอุตสาหการ ม.เกษตร จ.สกลนคร หน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ เรา #dek64 กำลังตัดสินใจว่าจะยืนยันสิทธิ์เข้าเรียนวิศวกรรมอุตสาหการที่นี่ดีไหม เลยอยากจะสอบถามรุ่นพี่หรือคนที่จะเรียนม.เกษตรที่นี่ ว่าเป็นยังไงบ้างบรรยากาศการเรียนการสอน ดีไหม? อยู่กันแบบอบอุ่นรึเปล่า? เพราะเราพยายามหาข้อมูลหลายๆช่องทางแล้ว แต่ไม่มีเลย😭😭

ปล.อยากเรียนที่นี่นะคะ เป็นคนไม่ชอบความวุ่นวาย

#มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ #มก. #เรียนต่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่