ใครรู้จักเพลงแนวนี้บอกทีครับคือเพลงแนวไหนครับ

พอดีไปเซนทรัลเวิร์ดมาแล้วไปเจอเขาเล่นดนตรีสดแล้วชอบแนวนี้มากกกก แต่ไม่รู้มันคือแนวอะไรพยายามหาแล้วแต่ไม่เจอมีใครพอรู้ไหมครับว่ามันคือเพลงแนวไหน มีนักร้องคนไหนที่ร้องเพลงแนวนี้ หรือมีเพลงไหนเพราะๆบ้างที่เป็นแนวนี้ครับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
Preview