จากเซ็นทรัลพระราม3ขึ้นปอ.102ไปปากน้ำตรงไหนครับ

ป้ายรถเมล์ที่ขึ้นจากเซ็นทรัลพระราม3ไปปากน้ำต้องไปรอขึ้นตรงไหนครับ
ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เพิ่มเติมจาก คห.1

ในการขึ้นรถเมล์สาย 102 ให้สังเกตป้ายหน้ารถด้วยว่า ต้องเป็นป้ายหน้ารถสีเหลือง เขียนว่า "ไปปากน้ำ" เท่านั้นถึงจะไปปากน้ำ เพราะจะมีอีก 2 ป้ายคือ "รถเข้าอู่" อันนี้รถจะวิ่งส่งที่ป้ายหน้าเซ็นทรัลเป็นป้ายสุดท้ายก่อนเข้าอู่รถเมล์ กับป้าย "เสริมช้างเอราวัณ" ป้ายนี้รถจะวิ่งถึงแค่แยกช้างเอราวัณเท่านั้น ไปไม่ถึงปากน้ำนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่