เราเปิดหน้าต่าง safari ขึ้นมาสองอัน แล้วตอนนี้อันที่มีแถบที่เปิดทิ้งไว้มันหายไอ ต้องเอากลับมายังไงคะ

กระทู้คำถาม
เราเปิดหน้าต่าง safari เปล่าๆขึ้นมาพร้อมกับอันเก่าที่มีแถบหลายๆอันที่เปิดเอาไว้ แล้วตอนนี้เวลาเปิด safari มันก็เปิดเป็นหน้าต่างที่มีแถบใหม่ให้อะค่ะ แต่อันเก่าที่มีแถบเก็บไว้มันหายไปหมดเลย มีวิธีเอากลับมามั้ยคะ ลองเปิดหน้าต่างสองอันซ้ำก็กลาย้ป็นแถบใหม่ทั้งสองอันเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview