ผมอยากถามพี่ๆว่าถ้าจะเลือกซื้อกีต้าร์ระหว่าง saga D10-S กับ Veelah V1-D ควรเลือกตัวไหนหน่ะครับ

ผมอยากถามพี่ๆว่าถ้าจะเลือกซื้อกีต้าร์ระหว่าง saga D10-S กับ Veelah V1-D ควรเลือกตัวไหนหน่ะครับ

นี่คลิปเสียงของกีต้าร์ของ saga D10-S หน่ะครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

นี่คลิปเสียงของกีต้าร์ของ Veelah V1-D หน่ะครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ปล. พอดีผมได้ยินมาว่าไม้หน้าของ Veelah ค่อนข้างบาง ทำให้เสียงมันสั่นกังวาลกว่า เพราะฉะนั้นแสดงว่า Veelah ดีกว่าไหมอ่ะครับพี่

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่