บนช้างสามเศียรเอราวัณ สมุทรปราการ

ขออนุญาตสอบถามหน่อยค่ะ ปกติเป็นคนไม่ค่อยเล่นหวยค่ะเพราะนานๆจะถูกครั้งนึงประมาน2-3ปีจะถูกงวดนึง 
วันนี้ได้มีโอกาสไปช้างสามเศียรเลยลองบนขอให้ถูกหวยรางวัลที่3 บนไว้ว่าถ้าถูกจะถวายผลไม้9ตะกร้า 
ตกเย็นมาถูกหวยนะคะ ถูกตัวเดียวกันกับที่ได้มาจากช้างสามเศียรแต่ถูกเป็นใต้ดิน ไม่ใช่รางวัลที่3แบบที่บนไว้ 
/ เลยอยากถามว่าควรทำไงคะ ต้องไปแก้บนไหม หรือต้องทำยังไงบ้างคะ
(สำหรับคนไม่เชื่อเรื่องนี้อย่าเม้นเพื่อด่าหรือเบียดเบียนนะคะ)
**ขอความคิดเห็นสำหรับคนที่เชื่อ และแนะนำได้ค่ะ**
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่