เปนเหมือนกันไหมครับ เนตทรูรายเดือน249

คือผมเปลี่ยนจากแบบเติมเงินมาเปนรายเดือนละสมัครเนต249 10แมกไม่ลดสปีด แต่เวลาใช้ดูหนังในเว็ปกลับช้า
ไหนจะเล่นเกมติดไฟขัดๆ เพื่อนๆเป็นเหมือนกันบ้างไหมครับ
#เมื่อก่อนใช้ซิมเทพทรูไม่ลดสปีด10แมก ดูหนังเล่นเกมลื่นไม่ติดขัดเลยครับ กรอหนังก็ไม่สะดุด เลยงงว่า10แมกเหมือนกัน แต่คุณภาพทำไมไม่เหมือนกันเลยครับ มีใครเป็นเหมือนกันไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview