ทำยังไงให้ได้รายได้จากการทำเพจ

ตามหัวข้อเลยค่ะ พอดีมีงานประจำแล้วแต่รู้สึกรายได้ไม่พออ อยากจะสร้างเพจเพจหนึ่งขึ้นมาหารายได้เสริม แล้วรับโปรโมทใครจะขายที่ ขายบ้าน โดยให้คนที่จะขายจ่ายค่าโปรโมทโพสละ100-300 อะไรประมาณนี้ คิดว่าจะเป็นไปได้มั้ยคะ  แล้วจะทำยังไงให้คนมาสนใจ ช่วยแนะนำทีค่ะ
ปล.1 ส่วนตัวมีความคิดอยากเป็นนายหน้าหรือทำเกี่ยวกับขายอสังหาแต่ไม่มีพื้นฐานไม่เคยทำมาก่อนไม่รู้จะเริ่มจากตรงไหน
ปล.2งานประจำที่ทำค่อนข้างสวัสดิการดีและมั่นคง(แต่เงินเดือนไม่พอใช้ แฮะๆ)
#ถ้าแท็กผิดต้องขออภัยด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่