ตอนนี้ ซื้อวัน ของเบอร์ เติมเงิน ais ยังไงค่ะ

พ่อเรามีเงินในโทรศพท์แต่พอดีวันหมด หาตาม google บอก ไม่มีซื้อวันเพิ่มแล้ว จะให้เติมเงินทุกเดือนอย่างเดียว มีทางเลือกไหนดีกว่านี้มัย รบกวนช่วยแนะนำด้วยค่ะ คือพ่อเราไม่อยากให้เติมเงินแล้ว มันสะสมเยอะไปไม่ได้ใช้ อ่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น