สอบถามข้อมูลคร่าวๆแพทย์ธรรมศาสตร์

สนใจคณะแพทย์ของธรรมศาสตร์ครับ เลยอยากรู้ราคาค่าเทอมคร่าวๆเพื่อไปประกอบการตัดสินใจครับ แพทย์ธรรมศาสตร์เป็นเอกชนใช่มั้ยครับ แล้วถ้าเทียบกันแล้วแพทย์จุฬากับธรรมศาสตร์ควรเข้าที่ไหนครับ ไม่คิดว่าจะสอบติดได้ง่ายๆหรอกครับ55555แต่จะเลือกไว้เป็นอันดับ1กับ2ในใจอ่ะครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview