อยากย้ายไลน์จาก android ไป iphoneXR ทำยังไงคะ

กระทู้คำถาม
เราลองสำรองข้อมูลในไลน์ไปใน gmail แล้ว แต่พอไปลงทะเบียนใน iphone มันขึ้นว่า "หากเครื่องเดิมไม่ใช่ ios จะไม่สามารถเรียกคืนข้อมูลได้ กรุณาข้ามขั้นตอนนี้" แบบนี้เราควรทำยังไงคะ หรือต้องปล่อยให้แชทมันหายไปเลย

ปล.สติกเกอร์กับธีมยังมานะคะ
ปล.2 ตอนนี้ยังไม่ได้ย้ายเครื่องค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview