เสียดาย ! คนอ่านข่าวไม่ค่อยมองหน้าหรือสนิทกันเหมือนเมื่อก่อน

เสียดายจังค่ะ ชอบคุณจิตดี และคุณพุทธ อภิวรรณ เวลาอ่านข่าวแล้วแซวกัน ดูน่ารักดี  แต่พอมีปัญหา เหมือน 2 คน ไม่ค่อยคุยกันเหมือนเมื่อก่อน แต่ละคนทำหน้าที่อ่านข่าวกัน ไม่แซวกัน เสียดายค่ะ  อยากรู้ว่า จริงๆ 2 คนเขามีปัญาหอะไรกันหรือค่ะ  ใครพอทราบบ้าง เล่าสู่กันฟังค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview