สอบถามประวัติของ Enhypen กับผู้เข้าแข่งรายการ i-land ค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราเพิ่งมาตามดูรายการ i-land
แล้วสงสัยว่าผู้เข้าแข่งในรายการ คือเด็กในสังกัดของบฮ.ทุกคนใช่มั้ยคะ
ตอนดูรายการอีพีแรก เจย์ ฮีซึง เขียนในจุดเด่นตัวเองว่าเคยเป็นเด็กฝึกบฮ อันนี้เรางงว่าสรุป เป็นเด็กฝึกบฮหรือไม่ได้เป็นค่ะ

แล้วก็ในอีพีแรก ทุกคนทำเหมือนเพิ่งเคยเจอกันอะค่ะ เราเลยยิ่งงง555555555 เพราะถ้าเป็นเด็กฝึกที่บฮ.ทั้งหมด ก็น่าจะรู้จักกัน สนิทกันมาบ้างแล้ว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่