ทำยังไงให้เดอะซิมรักเพศเดียวกันได้? (The sims4)

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ เราไปปรับตรงเพศให้สามารถทั้งต้องได้แล้ว ใช้สูตรโกงความสัมพันธ์แล้ว แต่เวลาคุยกันมันไม่มีช่อง'โรแมนติก'ให้เลยอ่ะค่ะ ก็ไม่สามารถจีบหรือทำอะไรกุ๊กกิ๊กเชิงชู้สาวได้อ่ะค่ะ ต้องใส่มอดอะไรหรือป่าวคะ ถ้าใช้มอดรบกวนช่วยแปะทีนะคะ หรือมีวิธีอื่นแบบดีๆเลยรบกวนช่วยบอกหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่