[#MAMAMOO] รบกวนขายมุนบยอล + มามามูให้หน่อยค่าา

เราเพิ่งได้ตามดู Queendom เมื่อไม่นานมานี้ค่ะ จริงๆแล้วเชียร์สาวๆ AOA แต่ดันโดน Mamamoo ตกซะงั้น
ก่อนหน้านี้พอรู้มาอยู่แล้วว่ามามามูดังและเก่งกันมากๆ แต่พอได้รู้จักสาวๆจากควีนด้อม โดนตกเลยค่ะ ชอบความเป็นธรรมชาติ ความน่ารักของเมมเบอร์ทุกคนเลย

อื่นๆใดๆเราโดนมุนบยอลตกค่ะ 55555555 ดูไป5-6 ตอน เริ่มรู้สึกว่าผู้หญิงคนนี้เท่ดีจัง
พอเสิร์ชพันทิปปุ๊ป ใช่ค่ะ ฉันไม่ได้คิดไปเองคนเดียว 55555
ตอนนี้หลงพี่เค้าเช้าสายบ่ายเย็นเลย 

ถ้ามีมูมู่ผ่านมา รบกวนขายพี่มุน + มาม่ามูให้หน่อยค่า อยากรู้จักเพิ่มมากๆ ขอบคุณล่วงหน้าค่า ❤️❤️❤️

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่