หาอนิเมะเเนวหัวหน้าหน่วย

คือผมชอบอนิเมะ Bleach มาตั้งเเต่นานเเล้วเพราะเนื้อเรื่อง กับการกระจายบทไห้หัวหน้าหน่วย ถึงพระเอกจะเหมือนตัวประกอบก็เถอาะ พอมาอ่านเรื่อง Noblesse ก็ชอบอีก มันมีเเบบหัวหน้า ต่อมาดู One punch man ก็ติดใจกับเเรงค์ S ให้ความรู้สึกเหมือนหัวหน้าหน่วยอีก มา Black clover ก็ยิ่งชอบอีก ชอบการมีหัวหน้าหน่วยอีกอ่ะ ถึงภาพจะเผาหน่อยๆ เเต่ตอนสู้ก็มันสุด เเล้วมา Kimetsu no yaiba ก็สนุกดี ผมชอบการมีเเละกระจายบทไห้หัวหน้าหน่วยอ่ะครับ(ไม่เคยชอบพระเอก55) เลยอยากหาดูเมะเเนวนี้อีก ใครมีเมะหรือมังงะเเนวนี้ก็เเนะนำผมหน่อยนะครับ....

... ไม่รู้จะเเท็กไรจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่