หาใครสักคนเป็น H เหมือนกัน

สวัสดีครับ
เป็นHครับ รักษามา4ปีกว่าแล้ว ผ่านความเจ็บปวดมาพอสมควร ตอนนี้สบายดีแล้วครับ แต่เหงาและหนาวด้วย มองหาใครสักคนที่เป็นเหมือนกัน คอยให้กำลังใจดูแลเข้าใจกันกับสิ่งที่เราเป็น..

เกย์รับ อายุ28 หุ่นเล็กแต่ฟิต หน้าตาก็ถือว่าก็ใช้ได้นะ
ใครโสดใครเหงาทักทายทิ้งไลน์ไว้ได้เลยครับ #ยินดีที่จะได้รู้จัก #โสดมานานหวังว่าจะเจอใครสักคน เพื่อนเที่ยว เพื่อนคุย จะได้หายเหงาสักที🍀
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่