มีใครเคยตัดที่ร้านตัดผม truefitt & hill บ้างครับตัดดีไหมฮะ เลือกทรงผมได้ป่าว

พอดีอยากจะตัดทรง two block ที่ร้าน เเต่สังเกตุคนที่มาตัดส่วนใหญ่ตัดรองทรงสูงหรือทรงฝรั่งอะไรประมาณนี้ เลยไม่เเน่ใจว่าตัดทรง two block ได้หรือเปล่า มีใครเคยตัดทรง two block ที่ร้านไหมครับ ดีไหม

แสดงความคิดเห็น
Preview