สมัครเน็ตรายเดือน

คือเราสมัครเน็ตแบบรายเดือนของ ais เเล้วใช้ยังไม่ทันข้ามวันหมดเเล้วตั้งเเต่ใช้มาก็พึ่งเกิดปัญหานี้แหละค่ะ หมดไปฟรีไปตั้งสองร้อยกว่าบาท อยากรู้ว่าเป็นเพราะอะไรคะ และต้อทำยังไงเเจ้งที่ไหนคพ คือตอนนี้รู้สึกทั้งเสียดายเงินและเสียควารู้สึกมากเลยกับบริการแบบนี้คะ ใช้ค่ายนี้มาตั้งนานมีปัญหาก็หลายครั้งเเต่ครั้งนี้คือเสียเวินไปฟรีๆเยอะอยู่นะ ถ้ารู้ว่าเป็นงี้เก็บเงินไว้ทำอย่างอื่นดีกว่า มีประโยชน์ก็เยอะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อัพเดต 27/12/2020 เวลา 00.03

ตรวจสอบหมายเลขสมัครแพ็กเกจเหมาเหมา 199 บาท ใช้ เน็ต ได้ 1 GB ใช้งาน Internet ที่ความเร็วสูงสุดของ 3G และ 4G ได้  1 GB หลังจากนั้นใช้งานต่อเนื่องที่ความเร็วสูงสุด 128 kbps

ปัจจุบันใช้งานครบ  1 GB หลังจากนั้นใช้งานต่อเนื่องที่ความเร็วสูงสุด 128 kbps ครับ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สวัสดีครับคุณ สมาชิกหมายเลข 4299183 สมาร์ท-ภาณุเดชเข้ามาดูแลด้วยหัวใจและรู้สึกเป็นเกียรติที่ได้ดูเเลครับ ภาณุเดชเข้าใจถึงความรู้สึกและยินดีประสานงานตรวจสอบให้คุณนะครับ เบื้องต้นได้ขอข้อมูลไปทางหลังไมค์เพื่อตรวจสอบให้คุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่